Bán switch POE chịu nhiệt, chống bụi, nước cho công nghiệp

Chúng tôi chuyên phân phối , bán switch POE chịu nhiệt, chống bụi, nước chuyên dụng cho công nghiệp

Tiêu chuẩn chứng chỉ :

  • UL 60950-1
  • Trackside EN50121-4
  • On-Board Train EN50155
  • Power Substaton IEC 61850-3
  • Industrial Level  EN61000-6-4/6-2
  • Transportaton NEMA TS2

Khả năng hoạt động trong môi trường khắc nghiệt

  • Chống nước IP67
  • Dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -40oc-80Oc
  • Linh kiện, kết cấu đáp ứng tiêu chuẩn công nghiệp
  • Tuổi thọ thiết kế cao

Phần mềm giám sát thông minh SmartView™ EMS

  • Quản lý các port PE và các switch tập trung
  • Giám sát và quản lý từ xa.
  • Thời gian lưu trữ dữ liệu dài (> 1 Year)
  • Hiện thị đặc tuyến hoạt động
  • Truy cập từ xa

Phần mềm SmartConfig™ giúp cài, nâng cấp đặt đơn giản

  • Mass Deployment
  • Cài đặt cấu hình nhanh
  • Tự động phát hiện thiết bị mới trong hệ thống
  • Có khả năng cấu hình Backup/Restore
  • Firmware Upgrade

Đặc điểm switch công nghiệp CTC Union

  • 24/48 (20~57)VDC dải điện áp nguồn vào rộng
  • Công suất POE cao lên đến 180W
  • Điện áp ngõ ra ổn định
  • Tự động kiểm tra ngõ ra và tự động reset trường hợp ngõ ra POE bị lỗi.
  • Tối ưu chi phí vận hành.
  • Khả năng lập lịch PoE ON/OFF POE định kì.

Bảng báo giá Switch công nghiệp CTC Union

Industrial PoE L2 Managed Ethernet Switch (120W 24V Booster)

‘-10°C ~ 60°C operating temperature

IFS-402GSM-4PH24 Managed PoE switch 4x 10/100Base-TX ports and 2x 100/1000Base-X SFP slots with 4x PoE+ (120W, 24V Booter), -10°C ~ 60°C Taiwan 5 years $1,150.00
IFS-803GSM-8PH24 Managed PoE switch  8x 10/100Base-TX ports and 3x 100/1000Base-X SFP slots with 8 PoE+ (180W, 24V Booter), -10°C ~ 60°C Taiwan 5 years $1,650.00
IGS-402SM-4PH24 Managed PoE switch 4x 10/100/1000Base-T ports and 2x 100/1000Base-X SFP slots with 4x PoE+ (120W, 24V Booter), -10°C ~ 60°C Taiwan 5 years $1,980.00
IGS-803SM-8PH24 Managed PoE switch 8x 10/100/1000Base-T ports and 3x 100/1000Base-X SFP slots with 8 PoE+  (180W, 24V Booter), -10°C ~ 60°C Taiwan 5 years $2,480.00

‘-40°C ~ 75°C operating temperature

IFS-402GSM-4PHE24 Managed PoE switch 4x 10/100Base-TX ports and 2x 100/1000Base-X SFP slots with 4x PoE+ (120W, 24V Booter), -40°C ~ 75°C Taiwan 5 years $1,400.00
IFS-803GSM-8PHE24 Managed PoE switch  8x 10/100Base-TX ports and 3x 100/1000Base-X SFP slots with 8 PoE+ (180W, 24V Booter), -40°C ~ 75°C Taiwan 5 years $1,980.00
IGS-402SM-4PHE24 Managed PoE switch 4x 10/100/1000Base-T ports and 2x 100/1000Base-X SFP slots with 4x PoE+ (120W, 24V Booter), -40°C ~ 75°C Taiwan 5 years $2,320.00
IGS-803SM-8PHE24 Managed PoE switch 8x 10/100/1000Base-T ports and 3x 100/1000Base-X SFP slots with 8 PoE+  (180W, 24V Booter), -40°C ~ 75°C Taiwan 5 years $2,970.00

Unmanaged GE PoE switch with 4x PoE+ 10/100/1000Base-T + 2x 1000Base-X (120 Watts, 24V Booster)

‘-10°C ~ 60°C operating temperature

IGS-402F-4PH24-SC001 Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -10°C ~ 60°C
SC, 500m,  850nm, 8dB, MM
Taiwan 5 years $970.00
IGS-402F-4PH24-SC002 Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ ,  (120W, 24V Booster), -10°C ~ 60°C
SC, 2km,  1310nm, 12dB, MM
Taiwan 5 years $1,020.00
IGS-402F-4PH24-SC020 Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -10°C ~ 60°C
SC,  20km, 1310nm, 15dB SM
Taiwan 5 years $1,080.00
IGS-402F-4PH24-SC040 Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -10°C ~ 60°C
SC, 40km, 1310nm, 24dB, SM
Taiwan 5 years $1,400.00
IGS-402F-4PH24-SC080 Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -10°C ~ 60°C
SC, 80Km, 1550nm, 27dB, SM
Taiwan 5 years $1,980.00
IGS-402F-4PH24-SC120 Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -10°C ~ 60°C
SC, 120Km, 1550nm, 30dB, SM
Taiwan 5 years $2,650.00
IGS-402F-4PH24-SC20A Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -10°C ~ 60°C
Bidi SC, 20km Tx1310  /Rx1550nm (A type), 15dB, SM
Taiwan 5 years $1,220.00
IGS-402F-4PH24-SC20B Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -10°C ~ 60°C
Bidi SC, 20km, Tx1550  /Rx1310nm (B type), 15dB, SM
Taiwan 5 years $1,230.00
IGS-402S-4PH24 Unmanaged GE PoE switch with 4x  PoE+ 10/100/1000T and 2x 1000X SFP, (120W, 24V Booster), -10°C ~ 60°C Taiwan 5 years $750.00

‘-40°C ~ 75°C operating temperature

IGS-402F-4PHE24-SC001 Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -40°C ~ 75°C
SC, 500m,  850nm, 8dB, MM
Taiwan 5 years $1,130.00
IGS-402F-4PHE24-SC002 Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ ,  (120W, 24V Booster), -40°C ~ 75°C
SC, 2km,  1310nm, 12dB, MM
Taiwan 5 years $1,200.00
IGS-402F-4PHE24-SC020 Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -40°C ~ 75°C
SC,  20km, 1310nm, 15dB SM
Taiwan 5 years $1,250.00
IGS-402F-4PHE24-SC040 Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -40°C ~ 75°C
SC, 40km, 1310nm, 24dB, SM
Taiwan 5 years $1,570.00
IGS-402F-4PHE24-SC080 Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -40°C ~ 75°C
SC, 80Km, 1550nm, 27dB, SM
Taiwan 5 years $2,230.00
IGS-402F-4PHE24-SC120 Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -40°C ~ 75°C
SC, 120Km, 1550nm, 30dB, SM
Taiwan 5 years $2,970.00
IGS-402F-4PHE24-SC20A Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -40°C ~ 75°C
Bidi SC, 20km Tx1310  /Rx1550nm (A type), 15dB, SM
Taiwan 5 years $1,380.00
IGS-402F-4PHE24-SC20B Unmanaged GE PoE switch 4x 10/100/1000Base-T and 2x 1000Base-X with 4x PoE+ , (120W, 24V Booster), -40°C ~ 75°C
Bidi SC, 20km, Tx1550  /Rx1310nm (B type), 15dB, SM
Taiwan 5 years $1,400.00
IGS-402S-4PHE24 Unmanaged GE PoE switch with 4x  PoE+ 10/100/1000T and 2x 1000X SFP, (120W, 24V Booster), -40°C ~ 75°C Taiwan 5 years $920.00

‘Non-managed  6-port 10/100/1000-T  4x PoE (120 Watts, 24V Booster) GE switch

IGS-600-4PH24 Unmanaged 6-port 10/100/1000T GE switch with 4x PoE+ ports,  (120W, 24V Booster), -10°C ~ 60°C Taiwan 5 years $700.00
IGS-600-4PHE24 Unmanaged 6-port 10/100/1000T GE switch with 4x PoE+ ports,  (120W, 24V Booster), -40°C ~ 75°C Taiwan 5 years $820.00

‘Non-managed  8-port 10/100Base-TX+ 2x1000Base-X SFP  switch

IFS-802GS-8PH Unmanaged switch 8-port 10/100Base-TX+ 2x1000Base-X SFP  with 8x  PoE+ (240W) , -10°C ~ 60°C Taiwan 5 years $570.00
IFS-802GS-8PHE Unmanaged switch 8-port 10/100Base-TX+ 2x1000Base-X SFP  with 8x  PoE+ (240W) , -40°C ~ 75°C Taiwan 5 years $670.00

‘Industrial Gigiabit Ethernet PoE Injector (Booster)

INJ-IG60-24 1 Port GigaBit with PoE+ 30/60/72W Injector ( 24V Booster)   (-10~60˚C) Taiwan 5 years $370.00
INJ-IG60-E24 1 Port GigaBit with PoE+ 30/60/72W Injector ( 24V Booster)   (-40~75˚C) Taiwan 5 years $430.00

‘Industrial Gigiabit Ethernet PoE Injector

INJ-IG01-PH 1 Port GigaBit with PoE+ 30/60W Injector  (-10~60˚C) Taiwan 5 years $230.00
INJ-IG01-PHE 1 Port GigaBit with PoE+ 30/60W Injector  (-40~75˚C) Taiwan 5 years $270.00

‘Gigiabit Ethernet PoE+ Injector

INJ-G30 1 Port GigaBit Ethernet IEEE802.3af/at high PE+  Injector Taiwan 1 years $109.00

Leave a Reply

Your email address will not be published.